LECO N-gerðFrumtækni
SMBB hálfskorin frumtækni
Tvíhliða frumaModuleTechnology
Frábær PID-vörn með lágu loki
Minna áhrif á skugga á heita bletti
Meiri afköst, lægri BOS og LCOE
● ISO9001:2015 gæðastjórnunarkerfi
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● IEC61215/IEC61730 staðalgæði
● IEC61701/IEC62716 Salt-/Mist-/Ammóníakprófanir
| Sólarsellur | N-gerð Mono |
| Fjöldi frumna | 108 (6x18) |
| Stærðir | 1961 x 1134 x 33 mm |
| Þyngd | 27,8 kg |
| Fram- / Afturgler | 2,0 mm húðað hálfhert gler |
| Rammi | Anodíseruð álfelgur (styrkt álfelgur, valfrjálst við mikla álagsþol) |
| Tengibox | Ip68 vottun (3 hjáleiðisdíóður) |
| Úttakssnúrur | 4,0 mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Hægt er að aðlaga lengd | |
| Tengi | Mc4 samhæft |
| Vélræn álagsprófun | Framan 5400Pa / Aftan 2400Pa |
| AFLAFLOKKI | ALDB-490ND | ALDB-495ND | ALDB-500ND | ALDB-505ND | ALDB-510ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Hámarksafl (Pmax) | 490W | 368W | 495W | 372W | 500W | 376W | 505W | 380W | 510W | 384W |
| Opin spenna (Voc) | 39,55V | 37,12V | 39,78V | 37,36V | 40,00V | 37,59V | 40,22V | 37,83V | 40,44V | 38,06V |
| Skammhlaupsstraumur (Isc) | 15,72A | 12,58A | 15,78A | 12,62A | 15,84A | 12,67A | 15,90A | 12,72A | 15,96A | 12,77A |
| Spenna við hámarksafl (Vmpp) | 33,11V | 31,08V | 33,31V | 31,29V | 33,51V | 31,50V | 33,71V | 31,71V | 33,91V | 31,91V |
| Hámarksstraumur (Impp) | 14,80A | 11,84A | 14,86A | 11,89A | 14,92A | 11,94A | 14,98A | 11,98A | 15.04A | 12.03A |
| EININGARSKILGREINING (%) | 22,03% | 22,26% | 22,48% | 22,71% | 22,93% | |||||
STC: Geislunarstyrkur 1000W/m², hitastig frumu 25ºC, AM1.5G
NMOT: Geislunarstyrkur 800W/m², umhverfishitastig 20ºC, vindhraði 1m/s, AM1.5G
| Afturhagnaður | Færibreyta | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Hámarksafl (Pmax) | 515W | 520W | 525W | 530W | 536W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 23,14% | 23,37% | 23,61% | 23,84% | 24,08% | |
| 15% | Hámarksafl (Pmax) | 564W | 569W | 575W | 581W | 587W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 25,34% | 25,60% | 25,86% | 26,12% | 26,37% | |
| 25% | Hámarksafl (Pmax) | 613W | 619W | 625W | 631W | 638W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 27,54% | 27,82% | 28,11% | 28,39% | 28,67% |
| Ílát | 40'HQ |
| Stykki á bretti | 34 |
| Bretti í hverjum gámi | 24 |
| Stykki í hverjum íláti | 816 |
| Rekstrarhitastig einingarinnar | -40℃ til +85℃ |
| Hámarks kerfisspenna | 1500 jafnstraumur (IEC) |
| Hámarksöryggisgildi í röð | 30A |
| Orkuþol | 0/+5W |
| Nafnrekstrarhitastig (NMOT) | 45±2℃ |
| Hitastuðull Pmax | -0,29%/℃ |
| Hitastuðull VoC | -0,25%/℃ |
| Hitastuðull Isc | +0,045%/℃ |
ALife sólartækni ehf.
Sími/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
Netfang: gavin@alifesolar.com
Bygging 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, Kína
www.alifesolar.com