LECO N-gerðFrumtækni
SMBB hálfskorin frumtækni
Tvíhliða frumaModuleTechnology
Frábær PID-vörn með lágu loki
Minna áhrif á skugga á heita bletti
Meiri afköst, lægri BOS og LCOE
● ISO9001:2015 gæðastjórnunarkerfi
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● IEC61215/IEC61730 staðalgæði
● IEC61701/IEC62716 Salt-/Mist-/Ammóníakprófanir
| Sólarsellur | N-gerð Mono |
| Fjöldi frumna | 144 (6x24) |
| Stærðir | 2278 x 1134 x 30 mm |
| Þyngd | 31,5 kg |
| Fram- / Afturgler | 2,0 mm húðað hálfhert gler |
| Rammi | Anodíseruð álfelgur (styrkt álfelgur, valfrjálst við mikla álagsþol) |
| Tengibox | Ip68 vottun (3 hjáleiðisdíóður) |
| Úttakssnúrur | 4,0 mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Hægt er að aðlaga lengd | |
| Tengi | Mc4 samhæft |
| Vélræn álagsprófun | Framan 5400Pa / Aftan 2400Pa |
| AFLAFLOKKI | ALVU-570ND | ALVU-575ND | ALVU-580ND | ALVU-585ND | ALVU-590ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Hámarksafl (Pmax) | 570W | 429W | 575W | 433W | 580W | 437W | 585W | 441W | 590W | 445W |
| Opin spenna (Voc) | 51,41V | 48,69V | 51,55V | 48,82V | 51,68V | 48,96V | 51,81V | 49,09V | 51,94V | 49,23V |
| Skammhlaupsstraumur (Isc) | 14.15A | 11.41A | 14.22A | 11:47 að morgni | 14.29A | 11.53A | 14.36A | 11.59A | 14.43A | 11,65A |
| Spenna við hámarksafl (Vmpp) | 42,41V | 39,36V | 42,56V | 39,51V | 42,71V | 39,66V | 42,86V | 39,80V | 43,00V | 39,95V |
| Hámarksstraumur (Impp) | 13.44A | 10,90A | 13.51A | 10,96A | 13,58A | 11.02A | 13,65A | 11.08A | 13,72A | 11.14A |
| EININGARSKILGREINING (%) | 22,07% | 22,26% | 22,45% | 22,65% | 22,84% | |||||
STC: Geislunarstyrkur 1000W/m², hitastig frumu 25ºC, AM1.5G
NMOT: Geislunarstyrkur 800W/m², umhverfishitastig 20ºC, vindhraði 1m/s, AM1.5G
| Afturhagnaður | Færibreyta | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Hámarksafl (Pmax) | 599W | 604W | 609W | 614W | 620W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 23,17% | 23,37% | 23,57% | 23,78% | 23,98% | |
| 15% | Hámarksafl (Pmax) | 656W | 661V | 667V | 673W | 679W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 25,37% | 25,60% | 25,82% | 26,04% | 26,27% | |
| 25% | Hámarksafl (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 731W | 738W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 27,58% | 27,82% | 28,07% | 28,31% | 28,55% |
| Ílát | 20'GP | 40'HQ |
| Stykki á bretti | 36 | 36 |
| Bretti í hverjum gámi | 5 | 20 |
| Stykki í hverjum íláti | 180 | 720 |
| Rekstrarhitastig einingarinnar | -40℃ til +85℃ |
| Hámarks kerfisspenna | 1500 jafnstraumur (IEC) |
| Hámarksöryggisgildi í röð | 30A |
| Orkuþol | 0/+5W |
| Nafnrekstrarhitastig (NMOT) | 45±2℃ |
| Hitastuðull Pmax | -0,29%/℃ |
| Hitastuðull VoC | -0,25%/℃ |
| Hitastuðull Isc | +0,045%/℃ |
ALife sólartækni ehf.
Sími/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
Netfang: gavin@alifesolar.com
Bygging 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, Kína
www.alifesolar.com