LECO N-gerðFrumtækni
SMBB hálfskorin frumtækni
Tvíhliða frumaModuleTechnology
Frábær PID-vörn með lágu loki
Minna áhrif á skugga á heita bletti
Meiri afköst, lægri BOS og LCOE
● ISO9001:2015 gæðastjórnunarkerfi
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● IEC61215/IEC61730 staðalgæði
● IEC61701/IEC62716 Salt-/Mist-/Ammóníakprófanir
| Sólarsellur | N-gerð Mono |
| Fjöldi frumna | 120 (6x20) |
| Stærðir | 2172 x 1303 x 35 mm |
| Þyngd | 35,0 kg |
| Fram- / Afturgler | 2,0 mm húðað hálfhert gler |
| Rammi | Anodíseruð álfelgur (styrkt álfelgur, valfrjálst við mikla álagsþol) |
| Tengibox | Ip68 vottun (3 hjáleiðisdíóður) |
| Úttakssnúrur | 4,0 mm² |
| 250 mm (+)/ 350 mm (-) | |
| Hægt er að aðlaga lengd | |
| Tengi | Mc4 samhæft |
| Vélræn álagsprófun | Framan 5400Pa / Aftan 2400Pa |
| AFLAFLOKKI | ALEK-620ND | ALEK-625ND | ALEK-630ND | ALEK-635ND | ALEK-640ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Hámarksafl (Pmax) | 620W | 472W | 625W | 476W | 630W | 480W | 635W | 484W | 640W | 488W |
| Opin spenna (Voc) | 43,75V | 41,13V | 43,96V | 41,33V | 44,16V | 41,52V | 44,37V | 41,71V | 44,57V | 41,90V |
| Skammhlaupsstraumur (Isc) | 18.16A | 14,72A | 18.20 að morgni | 14,76A | 18.24A | 14,80A | 18.28A | 14,84A | 18.32A | 14,88A |
| Spenna við hámarksafl (Vmpp) | 36,21V | 33,98V | 36,44V | 34,20V | 36,67V | 34,41V | 36,90V | 34,62V | 37,12V | 34,83V |
| Hámarksstraumur (Impp) | 17.12A | 13,89A | 17.15A | 13,92A | 17.18A | 13,95A | 17.21A | 13,98A | 17.24A | 14.01A |
| EININGARSKILGREINING (%) | 21,91% | 22,08% | 22,26% | 22,44% | 22,61% | |||||
STC: Geislunarstyrkur 1000W/m², hitastig frumu 25ºC, AM1.5G
NMOT: Geislunarstyrkur 800W/m², umhverfishitastig 20ºC, vindhraði 1m/s, AM1.5G
| Afturhagnaður | Færibreyta | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Hámarksafl (Pmax) | 651W | 656W | 662W | 667V | 672W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 23,00% | 23,19% | 23,37% | 23,56% | 23,74% | |
| 15% | Hámarksafl (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 730W | 736W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 25,19% | 25,40% | 25,60% | 25,80% | 26,01% | |
| 25% | Hámarksafl (Pmax) | 775W | 781W | 788W | 794W | 800W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 27,38% | 27,60% | 27,83% | 28,05% | 28,27% |
| Ílát | 40'HQ |
| Stykki á bretti | 32 |
| Bretti í hverjum gámi | 18 |
| Stykki í hverjum íláti | 576 |
| Rekstrarhitastig einingarinnar | -40℃ til +85℃ |
| Hámarks kerfisspenna | 1500 jafnstraumur (IEC) |
| Hámarksöryggisgildi í röð | 35A |
| Orkuþol | 0/+5W |
| Nafnrekstrarhitastig (NMOT) | 45±2℃ |
| Hitastuðull Pmax | -0,30%/℃ |
| Hitastuðull VoC | -0,24%/℃ |
| Hitastuðull Isc | +0,04%/℃ |
ALife sólartækni ehf.
Sími/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
Netfang: gavin@alifesolar.com
Bygging 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, Kína
www.alifesolar.com