| RAFMAGNSVÆÐI | FÆRIBREYTIR | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| Hámarksafl | Pmax(W) | 550 | 560 | 570 | 580 |
| Besta rekstrarspenna | Vmp(V) | 42,63 | 43,18 | 43,68 | 44,19 |
| Besti rekstrarstraumur | Áhrif (A) | 12,91 | 12,97 | 13.05 | 13.13 |
| Opin spenna | Voc(V) | 52,32 | 52,58 | 52,77 | 53,03 |
| Skammhlaupsstraumur | Isc(A) | 13,65 | 13,69 | 13,78 | 13,86 |
| Rekstrarhitastig einingarinnar | ℃ | -40℃~+85℃ | |||
| Hámarks kerfisspenna | V(IEC) | DC1000/1500 | |||
| Hámarks öryggistraumur | A | 25 | |||
| Þolmörk afls | % | 0~+3% | |||
| *STC (Staðlaðar prófunaraðstæður): Framgeislun 1000W/m², hitastig frumna 25℃, litróf AM1.5. | |||||
| Metinn rekstrarhiti frumunnar | VOCT | ℃ | 44℃±2℃ |
| Hámarksaflhitastuðull | Pmax | %/℃ | -0,26 |
| Hitastuðull opins spennu | Rödd | %/℃ | -0,24 |
| Skammhlaupsstraums hitastigstuðull | Íslendingur | %/℃ | 0,04 |
| Öryggisstig | II. flokkur |
| Ábyrgð á vöru | 12 ára reynslu af vöruefnum og tækni |
| Ábyrgð á rafmagni | 25 ára línuleg afköst |
| *Rýrnunin á fyrsta ári er 2%. Frá næsta ári er árleg lækkun minni en 0,5%. Afl einingarinnar er ekki minna en 80% á 25. ári. | |
| Tegund frumu | TOPCon fruma 182 × 91 mm |
| Frumufyrirkomulag | 144 stk. (12×12) |
| Stærð einingar | 2260x1219x2,7 mm |
| Þyngd einingar | 7,44 kg |
| Tengibox | Hylki IP68 |
| Úttakssnúra | 4mm², 500mm nettó snúrulengd. Hægt er að aðlaga snúrulengdina |
| Tengigerð | MC4 samhæfni |
| Rammi | Ekki til |
| Stöðugleiki að framan (snjóþrýstingur) | 5400Pa |
| Stöðugleiki að aftan (vindþrýstingur) | 2400Pa |
| Samgöngur | Pallarvörubíll 13 mínútur | Pallarvörubíll 17,5 milljónir | Ílát 20°C | Ílát 40°C |
|---|---|---|---|---|
| Stærð | 13 mínútur | 17,5 milljónir | 20°C | 40°C |
| Bretti | 22 | 30 | 4 | 18 |
| Stykki/Bretti | 70 | 70 | 70 | 70 |
| Heildarfjöldi stykki | 1540 | 2100 | 280 | 1260 |
| Stærð umbúða (bretti) | 2320*1110*1400mm | |||
| Hámarksafl (W) | Viðskiptahagkvæmni | Þyngd | Ábyrgð á vöru | Ábyrgð á rafmagnsnotkun | Stærðir eininga | Frumufyrirkomulag |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 550 560 570 580 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 2260x1219x2,7 mm | 144 stk (12x12) |
| 500 510 520 530 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 2260x1110x2,7 mm | 132 stk (11x12) |
| 460 470 480 490 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 2260x1020x2,7 mm | 120 stk (10x12) |
| 410 420 430 440 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 2260x918x2,7 mm | 108 stk (9x12) |
| 360 370 380 390 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 2260x825x2,7 mm | 96 stk. (8x12) |
| 320 330 340 350 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 2260x735x2,7 mm | 84 stk (7x12) |
| 270 280 290 300 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 2260x644x2,7 mm | 72 stk (6x12) |
| 120 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 1545x425x2,7 mm | 72 stk (6x12) |
| 200 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 1150x927x2,7 mm | 54 stk. (6x9) |
| 400 410 420 430 | 23,5% | 2,7 kg/m² | 12 ár | 25 ár | 1750x1150x2,7 mm | 80 stk. (8x10) |
ALife sólartækni ehf.
Sími/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
Netfang: gavin@alifesolar.com
Bygging 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, Kína
www.alifesolar.com