LECO N-gerðFrumtækni
SMBB hálfskorin frumtækni
Tækni fyrir lítil og meðalstór fyrirtæki
Frábær PID-vörn með lágu loki
Minna áhrif á skugga á heita bletti
Meiri afköst, lægri BOS og LCOE
● ISO9001:2015 gæðastjórnunarkerfi
● SO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● IEC61215/IEC61730 staðalgæði
● IEC61701/IEC62716 Salt-/Mist-/Ammóníakprófanir
| Sólarsellur | N-gerð Mono |
| Fjöldi frumna | 96 (6x16) |
| Stærðir | 1762 x 1134 x 30 mm |
| Þyngd | 21,0 kg |
| Framgler | 3,2 mm húðað hertu gleri |
| Rammi | Anodíseruð álfelgur (styrkt álfelgur, valfrjálst við mikla álagsþol) |
| Tengibox | Ip68 vottun (3 hjáleiðisdíóður) |
| Úttakssnúrur | 4,0 mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Hægt er að aðlaga lengd | |
| Tengi | Mc4 samhæft |
| Vélræn álagsprófun | Framan 5400Pa / Aftan 2400Pa |
| AFLAFLOKKI | ALDX-435N | ALDX-440N | ALDX-445N | ALDX-450N | ALDX-455N | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Hámarksafl (Pmax) | 435W | 326W | 440W | 330W | 445W | 334W | 450W | 338W | 455W | 342W |
| Opin spenna (Voc) | 34,71V | 32,54V | 34,96V | 32,78V | 35,20V | 33,03V | 35,43V | 33,28V | 35,67V | 33,52V |
| Skammhlaupsstraumur (Isc) | 15,74A | 12,59 að morgni | 15,80A | 12,64A | 15,86A | 12,69A | 15,92A | 12,74A | 15,98A | 12,78A |
| Spenna við hámarksafl (Vmpp) | 29,35V | 27,50V | 29,57V | 27,72V | 29,79V | 27,95V | 30,00V | 28,17V | 30,21V | 28,39V |
| Hámarksstraumur (Impp) | 14,82A | 11,86A | 14,88A | 11,90A | 14,94A | 11,95A | 15:00 | 12:00 | 15.06A | 12.05A |
| EININGARSKILGREINING (%) | 21,77% | 22,02% | 22,27% | 22,52% | 22,65% | |||||
| STC: Geislunarstyrkur 1000W/m², hitastig frumu 25°C, AM1.5G NMOT: Geislunarstyrkur 800W/m², umhverfishitastig 20°C, vindhraði 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Ílát | 40'HQ |
| Stykki á bretti | 36 |
| Bretti í hverjum gámi | 26 |
| Stykki í hverjum íláti | 936 |
| Rekstrarhitastig einingarinnar | -40℃ til +85℃ |
| Hámarks kerfisspenna | 1500 jafnstraumur (IEC) |
| Hámarksöryggisgildi í röð | 30A |
| Orkuþol | 0/+5W |
| Nafnrekstrarhitastig (NMOT) | 45±2℃ |
| Hitastuðull Pmax | -0,29%/℃ |
| Hitastuðull VoC | -0,25%/℃ |
| Hitastuðull Isc | +0,045%/℃ |
ALife sólartækni ehf.
Sími/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
Netfang: gavin@alifesolar.com
Bygging 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, Kína
www.alifesolar.com