LECO N-gerðFrumtækni
SMBB hálfskorin frumtækni
Tvíhliða frumaModuleTechnology
Frábær PID-vörn með lágu loki
Minna áhrif á skugga á heita bletti
Meiri afköst, lægri BOS og LCOE
● ISO9001:2015 gæðastjórnunarkerfi
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● IEC61215/IEC61730 staðalgæði
● IEC61701/IEC62716 Salt-/Mist-/Ammóníakprófanir
| Sólarsellur | N-gerð Mono |
| Fjöldi frumna | 156 (6x26) |
| Stærðir | 2465 x 1134 x 33 mm |
| Þyngd | 34,8 kg |
| Fram- / Afturgler | 2,0 mm húðað hálfhert gler |
| Rammi | Anodíseruð álfelgur (styrkt álfelgur, valfrjálst við mikla álagsþol) |
| Tengibox | Ip68 vottun (3 hjáleiðisdíóður) |
| Úttakssnúrur | 4,0 mm² |
| 250 mm (+)/ 350 mm (-) | |
| Hægt er að aðlaga lengd | |
| Tengi | Mc4 samhæft |
| Vélræn álagsprófun | Framan 5400Pa / Aftan 2400Pa |
| AFLAFLOKKI | ALVH-620ND | ALVH-625ND | ALVH-630ND | ALVH-635ND | ALVH-640ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Hámarksafl (Pmax) | 620W | 467W | 625W | 471W | 630W | 475W | 635W | 479W | 640W | 483W |
| Opin spenna (Voc) | 55,64V | 52,67V | 55,75V | 52,78V | 55,87V | 52,89V | 55,98V | 52,99V | 56,09V | 53,10V |
| Skammhlaupsstraumur (Isc) | 14.18A | 11.44A | 14.25A | 11.50A | 14.32A | 11,56A | 14.39A | 11,62A | 14.46A | 11,68A |
| Spenna við hámarksafl (Vmpp) | 46,03V | 42,73V | 46,16V | 42,86V | 46,29V | 42,99V | 46,42V | 43,11V | 46,55V | 43,24V |
| Hámarksstraumur (Impp) | 13:47 | 10,93A | 13,54A | 10,99A | 13,61A | 11.05A | 13,68A | 11.11A | 13,75A | 11.17A |
| EININGARSKILGREINING (%) | 22,18% | 22,36% | 22,54% | 22,72% | 22,90% | |||||
| STC: Geislunarstyrkur 1000W/m², hitastig frumu 25°C, AM1.5G NMOT: Geislunarstyrkur 800W/m², umhverfishitastig 20°C, vindhraði 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Afturhagnaður | Færibreyta | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Hámarksafl (Pmax) | 651W | 656W | 662W | 667V | 672W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 23,29% | 23,48% | 23,66% | 23,85% | 24,04% | |
| 15% | Hámarksafl (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 730W | 736W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 25,51% | 25,71% | 25,92% | 26,12% | 26,33% | |
| 25% | Hámarksafl (Pmax) | 775W | 781W | 788W | 794W | 800W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 27,73% | 27,95% | 28,17% | 28,40% | 28,62% |
| Ílát | 40'HQ |
| Stykki á bretti | 34 |
| Bretti í hverjum gámi | 16 |
| Stykki í hverjum íláti | 544 |
| Rekstrarhitastig einingarinnar | -40℃ til +85℃ |
| Hámarks kerfisspenna | 1500 jafnstraumur (IEC) |
| Hámarksöryggisgildi í röð | 30A |
| Orkuþol | 0/+5W |
| Nafnrekstrarhitastig (NMOT) | 45±2℃ |
| Hitastuðull Pmax | -0,29%/℃ |
| Hitastuðull VoC | -0,25%/℃ |
| Hitastuðull Isc | +0,045%/℃ |
ALife sólartækni ehf.
Sími/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
Netfang: gavin@alifesolar.com
Bygging 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, Kína
www.alifesolar.com