LECO N-gerðFrumtækni
SMBB hálfskorin frumtækni
Tvíhliða frumaModuleTechnology
Frábær PID-vörn með lágu loki
Minna áhrif á skugga á heita bletti
Meiri afköst, lægri BOS og LCOE
● ISO9001:2015 gæðastjórnunarkerfi
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● IEC61215/IEC61730 staðalgæði
● IEC61701/IEC62716 Salt-/Mist-/Ammóníakprófanir
| Sólarsellur | N-gerð Mono |
| Fjöldi frumna | 132 (6x22) |
| Stærðir | 2384 x 1303 x 35 mm |
| Þyngd | 38,5 kg |
| Fram- / Afturgler | 2,0 mm húðað hálfhert gler |
| Rammi | Anodíseruð álfelgur (styrkt álfelgur, valfrjálst við mikla álagsþol) |
| Tengibox | Ip68 vottun (3 hjáleiðisdíóður) |
| Úttakssnúrur | 4,0 mm² |
| 250 mm (+)/ 350 mm (-) | |
| Hægt er að aðlaga lengd | |
| Tengi | Mc4 samhæft |
| Vélræn álagsprófun | Framan 5400Pa / Aftan 2400Pa |
| AFLAFLOKKI | ALET-690ND | ALET-695ND | ALET-700ND | ALET-705ND | ALET-710ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Hámarksafl (Pmax) | 690W | 524W | 695W | 528W | 700W | 532W | 705W | 536W | 710W | 540W |
| Opin spenna (Voc) | 47,95V | 45,52V | 48,15V | 45,73V | 48,34V | 45,93V | 48,54V | 46,13V | 48,73V | 46,33V |
| Skammhlaupsstraumur (Isc) | 18.29A | 14,63A | 18.34A | 14,67A | 18:39 að morgni | 14,71A | 18.44A | 14,75A | 18.49A | 14,79A |
| Spenna við hámarksafl (Vmpp) | 39,84V | 37,82V | 40,03V | 38,02V | 40,23V | 38,22V | 40,42V | 38,42V | 40,62V | 38,62V |
| Hámarksstraumur (Impp) | 17.32A | 13,86A | 17.36A | 13,89A | 17.40A | 13,92A | 17.44A | 13,95A | 17.48A | 13,98A |
| EININGARSKILGREINING (%) | 22,21% | 22,37% | 22,53% | 22,70% | 22,86% | |||||
| STC: Geislunarstyrkur 1000W/m², hitastig frumu 25°C, AM1.5G NMOT: Geislunarstyrkur 800W/m², umhverfishitastig 20°C, vindhraði 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Afturhagnaður | Færibreyta | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Hámarksafl (Pmax) | 725W | 730W | 735W | 740W | 746W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 23,32% | 23,49% | 23,66% | 23,83% | 24,00% | |
| 15% | Hámarksafl (Pmax) | 794W | 799W | 805W | 811W | 817W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 25,54% | 25,73% | 25,91% | 26,10% | 26,28% | |
| 25% | Hámarksafl (Pmax) | 863W | 869W | 875W | 881W | 888W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 27,77% | 27,97% | 28,17% | 28,37% | 28,57% |
| Ílát | 40'HQ |
| Stykki á bretti | 32 |
| Bretti í hverjum gámi | 18 |
| Stykki í hverjum íláti | 576 |
| Rekstrarhitastig einingarinnar | -40℃ til +85℃ |
| Hámarks kerfisspenna | 1500 jafnstraumur (IEC) |
| Hámarksöryggisgildi í röð | 35A |
| Orkuþol | 0/+5W |
| Nafnrekstrarhitastig (NMOT) | 45±2℃ |
| Hitastuðull Pmax | -0,30%/℃ |
| Hitastuðull VoC | -0,24%/℃ |
| Hitastuðull Isc | +0,04%/℃ |
ALife sólartækni ehf.
Sími/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
Netfang: gavin@alifesolar.com
Bygging 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, Kína
www.alifesolar.com