LECO N-gerðFrumtækni
SMBB hálfskorin frumtækni
Tvíhliða frumaModuleTechnology
Frábær PID-vörn með lágu loki
Minna áhrif á skugga á heita bletti
Meiri afköst, lægri BOS og LCOE
● ISO9001:2015 gæðastjórnunarkerfi
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● IEC61215/IEC61730 staðalgæði
● IEC61701/IEC62716 Salt-/Mist-/Ammóníakprófanir
| Sólarsellur | N-gerð Mono |
| Fjöldi frumna | 132 (6x20) |
| Stærðir | 2382 x 1134 x 33 mm |
| Þyngd | 33,8 kg |
| Fram- / Afturgler | 2,0 mm húðað hálfhert gler |
| Rammi | Anodíseruð álfelgur (styrkt álfelgur, valfrjálst við mikla álagsþol) |
| Tengibox | Ip68 vottun (3 hjáleiðisdíóður) |
| Úttakssnúrur | 4,0 mm² |
| 250 mm (+)/ 350 mm (-) | |
| Hægt er að aðlaga lengd | |
| Tengi | Mc4 samhæft |
| Vélræn álagsprófun | Framan 5400Pa / Aftan 2400Pa |
| AFLAFLOKKI | ALDT-605ND | ALDT-610ND | ALDT-615ND | ALDT-620ND | ALDT-625ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Hámarksafl (Pmax) | 605W | 454W | 610W | 458W | 615W | 462W | 620W | 466W | 625W | 470W |
| Opin spenna (Voc) | 48,75V | 45,70V | 48,94V | 45,91V | 49,13V | 46,12V | 49,32V | 46,33V | 49,50V | 46,54V |
| Skammhlaupsstraumur (Isc) | 15,74A | 12,59 að morgni | 15,80A | 12,64A | 15,86A | 12,69A | 15,92A | 12,74A | 15,98A | 12,78A |
| Spenna við hámarksafl (Vmpp) | 40,82V | 38,29V | 40,99V | 38,47V | 41,16V | 38,65V | 41,33V | 38,83V | 41,50V | 39,01V |
| Hámarksstraumur (Impp) | 14,82A | 11,86A | 14,88A | 11,90A | 14,94A | 11,95A | 15:00 | 12:00 | 15.06A | 12.05A |
| EININGARSKILGREINING (%) | 22,40% | 22,58% | 22,77% | 22,95% | 23,14% | |||||
| STC: Geislunarstyrkur 1000W/m², hitastig frumu 25°C, AM1.5G NMOT: Geislunarstyrkur 800W/m², umhverfishitastig 20°C, vindhraði 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Afturhagnaður | Færibreyta | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Hámarksafl (Pmax) | 635W | 641W | 646W | 651W | 656W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 23,52% | 23,71% | 23,91% | 24,10% | 24,29% | |
| 15% | Hámarksafl (Pmax) | 696W | 702W | 707W | 713W | 719W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 25,76% | 25,97% | 26,18% | 26,40% | 26,61% | |
| 25% | Hámarksafl (Pmax) | 756W | 763W | 769W | 775W | 781W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 28,00% | 28,23% | 28,46% | 28,69% | 28,92% |
| Ílát | 40'HQ |
| Stykki á bretti | 34 |
| Bretti í hverjum gámi | 20 |
| Stykki í hverjum íláti | 680 |
| Rekstrarhitastig einingarinnar | -40℃ til +85℃ |
| Hámarks kerfisspenna | 1500 jafnstraumur (IEC) |
| Hámarksöryggisgildi í röð | 30A |
| Orkuþol | 0/+5W |
| Nafnrekstrarhitastig (NMOT) | 45±2℃ |
| Hitastuðull Pmax | -0,29%/℃ |
| Hitastuðull VoC | -0,25%/℃ |
| Hitastuðull Isc | +0,045%/℃ |
ALife sólartækni ehf.
Sími/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
Netfang: gavin@alifesolar.com
Bygging 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, Kína
www.alifesolar.com