LECO N-gerðFrumtækni
SMBB hálfskorin frumtækni
Tækni fyrir tvíhliða frumueiningar
Frábær PID-vörn með lágu loki
Minna áhrif á skugga á heita bletti
Meiri afköst, lægri BOS og LCOE
● ISO9001:2015 gæðastjórnunarkerfi
● SO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● IEC61215/IEC61730 staðalgæði
● IEC61701/IEC62716 Salt-/Mist-/Ammóníakprófanir
| Sólarsellur | N-gerð Mono |
| Fjöldi frumna | 96 (6x16) |
| Stærðir | 1762 x 1134 x 30 mm |
| Þyngd | 24,0 kg |
| Framgler | 2,0 mm húðað hálfhert gler |
| Rammi | Anodíseruð álfelgur (styrkt álfelgur, valfrjálst við mikla álagsþol) |
| Tengibox | Ip68 vottun (3 hjáleiðisdíóður) |
| Úttakssnúrur | 4,0 mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Hægt er að aðlaga lengd | |
| Tengi | Mc4 samhæft |
| Vélræn álagsprófun | Framan 5400Pa / Aftan 2400Pa |
| AFLAFLOKKI | ALDX-435N | ALDX-440N | ALDX-445N | ALDX-450N | ALDX-455N | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Hámarksafl (Pmax) | 435W | 326W | 440W | 330W | 445W | 334W | 450W | 338W | 455W | 342W |
| Opin spenna (Voc) | 34,49V | 32,33V | 34,74V | 32,58V | 34,97V | 32,82V | 35,21V | 33,07V | 35,45V | 35,68V |
| Skammhlaupsstraumur (Isc) | 15,84A | 12,67A | 15,90A | 12,72A | 15,96A | 12,77A | 16.02A | 12,82A | 16.08A | 12,86A |
| Spenna við hámarksafl (Vmpp) | 29,43V | 27,57V | 29,65V | 27,80V | 29,87V | 28,02V | 30,08V | 28,24V | 30,29V | 28,46V |
| Hámarksstraumur (Impp) | 14,78A | 11,82A | 14,84A | 11,87A | 14,90A | 11,92A | 14,96A | 11,97A | 15.02A | 12.02A |
| EININGARSKILGREINING (%) | 21,77% | 22,02% | 22,27% | 22,52% | 22,77% | |||||
| STC: Geislunarstyrkur 1000W/m², hitastig frumu 25°C, AM1.5G NMOT: Geislunarstyrkur 800W/m², umhverfishitastig 20°C, vindhraði 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Afturhagnaður | Færibreyta | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Hámarksafl (Pmax) | 457W | 462W | 467W | 473W | 478W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 22,86% | 23,12% | 23,38% | 23,65% | 23,91% | |
| 15% | Hámarksafl (Pmax) | 500W | 506W | 512W | 518W | 523W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 25,04% | 25,32% | 25,61% | 25,90% | 26,19% | |
| 25% | Hámarksafl (Pmax) | 544W | 550W | 556W | 563W | 569W |
| Skilvirkni einingar STC (%) | 27,21% | 27,53% | 27,84% | 28,15% | 28,46% |
| Ílát | 40'HQ |
| Stykki á bretti | 36 |
| Bretti í hverjum gámi | 26 |
| Stykki í hverjum íláti | 936 |
| Rekstrarhitastig einingarinnar | -40℃ til +85℃ |
| Hámarks kerfisspenna | 1500 jafnstraumur (IEC) |
| Hámarksöryggisgildi í röð | 30A |
| Orkuþol | 0/+5W |
| Nafnrekstrarhitastig (NMOT) | 45±2℃ |
| Hitastuðull Pmax | -0,29%/℃ |
| Hitastuðull VoC | -0,25%/℃ |
| Hitastuðull Isc | +0,045%/℃ |
ALife sólartækni ehf.
Sími/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
Netfang: gavin@alifesolar.com
Bygging 36, Hongqiao Xinyuan, Chongchuan District, Nantong City, Kína
www.alifesolar.com